CUng cấp Biến tần FRN1.5C1S-7A bởi Hoplongtech ( Mr Tuấn 0936.831.512)
Số lượt xem: 287
Cp Công nghệ Hợp Long
Địa chỉ: tân mai
Điện thoại: 0936.831.512
Fax:
Email: tranmanhtuanst@gmail.com
Website: http://hoplongtech.com.vn
Biến tần FRN1.5C1S-7A cung cấp bởi Hoplongtech (  Mr Tuấn 0936.831.512)
  • Hãng sản xuất: Fuji
  • Công suất:1.5kW
  • Nguồn cung cấp: 1 pha 200 ~ 240 VAC.
  • Biến trở chỉnh tốc độ tích hợp sẵn.
  • Ứng dụng: Băng tải, quạt, … 4 ngõ vào số, 16 cấp tốc độ điều khiển 2 ngõ vào analog 4- 20 mA, 0-10V Ngõ ra relay, transistor
  • Tần số ngõ ra điều chỉnh được 0,1-400Hz
  • Phương pháp điều khiển V/f
  • Điều khiển PID
  • Kết nối qua cổng RS- 485 (0ption)
  • Bảo vệ quá dòng ,quá áp, mất pha vào, mất pha ra, quá nhiệt, quá tảiIP20
  • Kích thước: 120x80x80 mm